GTAONLINE-JOCKER SERVER COLO 122.155.14.143:4567 เซิฟเปิดให้บริการแล้วนะครับ
$$$$$$$[GTA JOCKER]$$$$$$$$ ยินดีต้องรับทุกท่าน กรุณา Login เพื่อ ประโยชน์สูงสุดในการใช้งานของท่าน ( ท่านใดที่ยังไม่ได้เป็นสมาชิก คลิกที่ Register บน TOOLBAR )

Join the forum, it's quick and easy

GTAONLINE-JOCKER SERVER COLO 122.155.14.143:4567 เซิฟเปิดให้บริการแล้วนะครับ
$$$$$$$[GTA JOCKER]$$$$$$$$ ยินดีต้องรับทุกท่าน กรุณา Login เพื่อ ประโยชน์สูงสุดในการใช้งานของท่าน ( ท่านใดที่ยังไม่ได้เป็นสมาชิก คลิกที่ Register บน TOOLBAR )

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เรียนเรื่องการปลด หน่วยรัฐนะครับ

Go down

เรียนเรื่องการปลด หน่วยรัฐนะครับ Empty เรียนเรื่องการปลด หน่วยรัฐนะครับ

ตั้งหัวข้อ by boss_force Sat Jun 05, 2010 7:29 am

1.ถ้ามี จนท. คนใดคน1ยัดมั่วเช่น คดี 1 คดี ด่า จนท (ตรงด่า จนท ต้องอดทนนะครับอย่ายัดเขา)
2.ถ้า จนท. DBให้/report แอดมินครับ
3.ถ้ารัฐเอารถที่ใช้ในตอนเคอฟิว มาขับเล่น จะทำการปลดทันทีครับ .เช่น ไฮดร้า ฮันเตอร์ รถถัง รถฉีดน้ำ
4.ถ้ารัฐ/cs/ca มั่วจะทำการตักเตือน ถ้าทำหลายๆครั้งจะโดนปลดครับ
5.ถ้าอยู่ดีๆ มีรัฐเข้ามา/cuff โดยที่ไม่มอบ เราควรแจ้งหลีด รัฐนั้นๆครับ
6.วิธี/tazer เอาไว้ใช้เฉพาะตอนในน้ำเท่านั้น ถ้า/tazer บนบกอาจโดนปลดได้นะครับ
7.หวังว่าทั้งหมดที่อธิบายมาคงเข้าใจนะครับ ขอบคุณครับ เรียนเรื่องการปลด หน่วยรัฐนะครับ Icon_wink

boss_force
ชาวบ้าน
ชาวบ้าน

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน